Các Tình Huống Ứng Dụng Động Cơ Cuộn Dây DC RMMS1210
1. Hệ Thống Cuộn Dây Cứu Hộ Cho Xe Địa Hình
Cung cấp mô-men xoắn định mức 8 Nm và công suất đầu ra 2200 W, lý tưởng cho các thiết bị cuộn dây điện 12 V trên xe tải địa hình, xe SUV, xe ATV và xe UTV, đảm bảo lực kéo đáng tin cậy để cứu hộ phương tiện và loại bỏ chướng ngại vật trong môi trường khắc nghiệt.
2. Hệ Thống Cuộn Dây Hàng Hải & Cuộn Dây Cho Xe Kéo Thuyền
Bảo vệ chống bụi và nước đạt chuẩn IP67, phù hợp hoàn hảo cho các thiết bị cuộn dây hàng hải, thiết bị cuộn dây cho xe kéo thuyền và hệ thống cuộn dây cầu cảng, cho phép quấn và thả dây một cách trơn tru, kiểm soát tốt ngay cả trong điều kiện ẩm ướt và dễ bị bắn nước.
3. Thiết Bị Nâng Hạ Công Nghiệp & Thiết Bị Xử Lý Vật Liệu
Thiết kế quay hai chiều và chu kỳ làm việc ngắt quãng 2 phút – 7% ED, thích hợp cho các cần cẩu nhỏ, thiết bị cuộn dây cần cẩu và thiết bị xử lý vật liệu công nghiệp, cung cấp mô-men xoắn ổn định nhằm đảm bảo các thao tác nâng và kéo an toàn, ổn định.
4. Hệ Thống Cuộn Dây Cho Phương Tiện Cứu Hộ & Ứng Phó Khẩn Cấp
Cấu tạo chắc chắn và hiệu suất đáng tin cậy, lý tưởng cho các hệ thống tời trên xe cứu hỏa, xe cứu hộ và xe kéo, hỗ trợ các nhiệm vụ kéo và cứu hộ quan trọng trong các tình huống khẩn cấp.
5. Ứng dụng tời cho xe nông nghiệp và xe chuyên dụng
Vỏ bọc đạt chuẩn IP67 chịu được bụi, độ ẩm và điều kiện ngoài trời, phù hợp hoàn hảo cho các thiết bị tời lắp trên máy kéo, thiết bị nông nghiệp và xe chuyên dụng dùng để kéo gỗ, dọn dẹp mảnh vỡ và thực hiện các công việc nông nghiệp.
6. Tích hợp OEM cho nhà sản xuất tời và thiết bị
Lắp đặt mặt bích tiêu chuẩn và hiệu suất hai chiều có thể tùy chỉnh, được thiết kế riêng cho các nhà sản xuất tời, các thương hiệu phụ kiện ô tô và các nhà tích hợp thiết bị, hỗ trợ sản xuất hàng loạt cũng như lắp đặt bổ sung (aftermarket) cho các xe đã qua sử dụng.
Thông số kỹ thuật kỹ thuật động cơ tời một chiều RMMS1210
| Thông số kỹ thuật | Thông số kỹ thuật |
| Mô hình Motor | RMMS1210 |
| Phạm vi ứng dụng | Tời cũ |
| Điện áp định số | 12V DC |
| Công suất định mức | 2200W |
| Dòng điện định mức | ≤285 A |
| Mô-men xoắn định mức | 8 N·m |
| Chế độ làm việc (Chu kỳ tải) | 2 phút – chế độ làm việc lặp lại 7% |
| Cấp cách điện | Loại F |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Số răng | 20 |
| Hướng quay | Hai chiều |