Scenarioau Defnyddio'r Corffor Cyflawn Rhaglennu RMNVW12000A DC
1. Adferiad Cerbydau Trwm-Weithredol Allan o'r Ffordd
Yn darparu torriad ar gyfer 8Nm a allbwn pŵer o 2000W, sydd yn addas i winchau trydanol 24V ar gerbydau allan o'r ffordd, jeipiau a cherbydau UTV, gan ddarparu grym tynnu hyblyg ar gyfer adferiad cerbydau a dileu rhwystrau mewn amgylchiadau allforol anodd.
2. Tynnu Morol a Thynnu Ar Gerdin Llong
Cynllun â chyfrifiadur llawn IP67 yn erbyn llwch a thrwyddedig yn y dŵr, sydd yn berffaith ar gyfer winchau morol, winchau cerdin llong a systemau winch doc, gan sicrhau gweithredu sefydlog a diogel mewn amgylchiadau morol llyfn a pherthnasol i gollwng.
3. Trin Deunydd Diwylliannol a Chodi
Cyrtio mewn dwy gyfeiriad a chyfnod gwaith rhyddhau 2 munud-7%ED, sydd yn addas ar gyfer hoistiau diwylliannol bychain, winchau cranc a chyfarpar trin deunydd, gan ddarparu torriad cyson ar gyfer gweithrediadau tynnu a chodi'n ddiogel a threffgar.
4. Tasgau Adferiad Argofyddol a Thynnu
Adeiladu cryf a chynaliad cyfred uchel (≤125A), sydd yn addas i systemau winch ar gefnau tân, cerbydau achub a cherbydau tynnu, yn cynnal gweithrediadau tynnu a hadferiad hanfodol mewn sefyllfaoedd brys.
5. Ceisiau amaethyddol a chymhwyso ceisiau
Cynhwysydd cynaliadwy â graddio IP67 sydd yn gwrthsefyll llwch, cymylau a elfennau allforol, sydd yn addas i winchoedd ar deirgledi amaethyddol, offer fferm a cherbydau defnydd cyffredinol ar gyfer tynnu coed, clirio llwch a swyddogaethau amaethyddol.
6. Addasu OEM ar gyfer cynhyrchwyr winch
Gosod fflang sylfaenol a pherfformiad dwy-wythiad addasadwy, sydd wedi ei addasu ar gyfer cynhyrchwyr winch, brandiau atebion cerbydau a thrinwyr offer, yn cynnal cynhyrchu mas a threchu ôl-farchnad.
Manylion technegol y Motor Winch DC RMNVW12000A
| Parametr | Fersiwn |
| Model y Corff Mewnol | RMNVW12000A |
| Cyfyng ymgeisio | Winchoedd |
| Foltedd enwebedig | 24V DC |
| Pŵer Adroddol | 2000W |
| Cyfredol enwebedig | ≤125A |
| Torc enwi | 8 N·m |
| System Gweithio (Cylch Gwaith) | 2 munud–7%ED |
| Gradd Diweddaru | Dosbarth F |
| Gradd Diogelu | IP67 |
| Nifer y Dannedd | 1 |
| Cyfeiriad troi | Ddwy-gyfeiriol |