DC-RS997-5036 Notkunarsvið DC-hvörfu
1. Driftur á sughlífum
Býður upp á háa hraða (4900 RPM án lasta) og 72% árangur, í lagi fyrir festar/ófestar sughlífur, með sterka sughöfn fyrir heimilis- og viðskiptaþvottavélar.
2. Driftur á vatnsdælum
Hámarksáspennuhönnun á 24 V með áreiðanlegri snúðkraftiúttaki, í lagi fyrir að keyra smávatnsdælur, vætisflutningsdælur og umhverfisdælur í heimilisvélum og iðnaðarkerfum.
3. Driftur á rafhamrum og aflvélum
Háur stöðusnúðkraftur (12000 g.cm) og vörn frá áhrifum, í lagi fyrir rafhamra, borvar, og aðrar handvélrænar aflvélur, með staðbundinn aflframleiðslu fyrir þungar verkefni.
4. Innbygging í bílaútbúnað
Vítt virkisvakasvið á 18–48 V, í lagi fyrir hjálparkerfi í bílum, rafvirku stýrihluti, gluggalás og annan bílaupphengdan útbúnað, með áreiðanlegri afköstum í bílamótum.
5. Driftur á heimilisvélum og smávélum
Þjöppuð stærð og há árangurssemi, fullkominn fyrir ýmis lítil heimilisvörur, kökufatnaði, skrifstofuskipulagstæki og DIY vélarverk.
6. OEM-sérsniðning fyrir tækniframleiðendur
Standardmældar festimál og sérsniðin afköst, aðlöguð fyrir framleiðendur heimilisváru, vélmerkja fyrir aflavélar og aðila sem framleiða hluti fyrir bíla, styðja massuppskeru og samsetningu verkefna.
RMDC-RS997-5036 DC rafmagnshvél – teknískar tilgreiningar
| Valkostur | Stafrænir |
| Líkan | RMDC-RS997-5036 |
| Stýrivefnisbil | 18–48 V jafnstraum |
| Nafnverð spenna | 24 V FAST |
| Hraði án álags | 4900 rpm |
| Rafstraumur án lastar | 0,42 A |
| Hraði við hámarkseffekt | 4200 rpm |
| Rafstraumur við hámarkseffekt | 2,80 A |
| Snúrkraftur við hámarkseffekt | 1170 g·cm |
| Úttakstöfla við hámarkseffekt | 51,6 W |
| Effektívleiki við hámarkseffekt | 72.00% |
| Stöðustöðusnúrkraftur | 12000 g·cm |
| Aðalnotkun | Sugur, vatnsdæla, rafhamar, bílataki |