Các tình huống ứng dụng động cơ một chiều RM12ZX-24V
1. Hệ thống thủy lực phụ trợ cho xe ben
Thành phần truyền động chính cho cụm bơm thủy lực trên xe ben, cung cấp mô-men xoắn ổn định 5 N·m để đổ hàng, vận hành cửa thùng sau và các chức năng phụ trợ khác trên xe.
2. Xe xây dựng và khai thác mỏ hạng nặng
Lý tưởng cho xe tải kỹ thuật, xe tải khai thác mỏ và các phương tiện thương mại hạng nặng, đạt tiêu chuẩn chống nước IP67 để chịu được môi trường thi công khắc nghiệt, nhiều bụi và ẩm ướt.
3. Cải tạo và nâng cấp sau thị trường cho xe chuyên dụng
Hỗ trợ các cấu hình điện áp tùy chọn 12 V/48 V/60 V/72 V, phù hợp lý tưởng cho việc cải tiến tùy chỉnh xe chuyên dụng, xe điện và thiết bị kỹ thuật phi tiêu chuẩn.
4. Thiết bị nâng công nghiệp và thiết bị xử lý vật liệu
Tối ưu hóa cho chế độ làm việc ngắt quãng với chu kỳ hoạt động 3 phút – 30% ED, thích hợp cho các nền tảng nâng nhỏ, bộ chấp hành cơ khí và máy móc xử lý vật liệu yêu cầu truyền động tải cao trong thời gian ngắn.
5. Máy móc kỹ thuật lắp trên xe
Lớp cách điện cấp F đảm bảo khả năng chịu nhiệt độ cao xuất sắc, giúp động cơ hoạt động đáng tin cậy trên các giàn khoan lắp trên xe, thiết bị nâng hạ và các loại máy móc kỹ thuật di động khác.
Tích hợp OEM cho nhà sản xuất phương tiện và thiết bị
Được thiết kế riêng cho các nhà sản xuất ô tô, nhà máy cải tạo xe tải và các nhà tích hợp thiết bị kỹ thuật, hỗ trợ đơn hàng OEM số lượng lớn cũng như các thông số hiệu suất được tùy chỉnh.
Thông số kỹ thuật động cơ một chiều RM12ZX-24V
| Thông số kỹ thuật | Thông số kỹ thuật |
| Mô hình Motor | RM12ZX-24V |
| Phạm vi ứng dụng | Xe ben |
| Điện áp định số | 24 V DC (Tùy chọn: 12 V, 48 V, 60 V, 72 V) |
| Công suất định mức | 1200W |
| Dòng điện định mức | 50A |
| Mô-men xoắn định mức | 5 N·m |
| Chế độ làm việc (Chu kỳ tải) | 3 phút – độ đóng điện 30% |
| Cấp cách điện | Loại F |
| Cấp bảo vệ (chống nước) | IP67 |
| Số răng | 1 |
| Hướng quay | CW (quay theo chiều kim đồng hồ) |
| Cấu hình tùy chọn | 12 V, 48 V, 60 V, 72 V |