Notkunarsvið RM2430TW jafnstraumvélar
1. Álagshálfu ökutækja
Höfuðafllausn fyrir 3 kW háaflaðila í hydraulískum aflaðilum fyrir ökutæki, sem veitir 11 N·m háan snúningstorg fyrir viðskiptaþungbíla, flakkbíla og aukahluta í þungbílum.
2. Iðnaðarlyftur og lyftur með skerðisvirkni
Íþekkt fyrir að ræsa þyngdarmiklar skerurhældar, borðahældar, lóðréttar hældar og önnur mekanísk hældartæki, aðlagað fyrir 5 mínútna–15% ED millistöðu rekstur í iðnaðarumhverfi.
3. Innskráningarbílar og aðgangshældarkerfi
Fullkominn fyrir innbyggingu í innskráningarbíla, hældar fyrir reiðhjóla, stigahældar og aðgangsrampur fyrir farartæki, sem tryggir staðbundna, hátt snúningstorg hældun fyrir aðgangsrekstur með mikilli þyngd.
4. Sérhæfð iðnaðartæki og tæki fyrir utan vegi
Hentug fyrir rekstur á sérhæfðum iðnaðartæki, sjálfvirkum tæki, kerfum til höndlungu á efni og farartækjum fyrir utan vegi sem krefjast 24 V jafnstraums háveldisrekstrar.
5. Breytingar á farartækjum og eftirmarkaðsuppsetning
Studdur með valkvæmum 12 V/48 V uppsetningum, fullkominn fyrir sérsniðnar breytingar á sérstökum bílum, rafmagnsbílum og óstaðlaðum iðnaðartæki.
6. Uppsetning fyrir framleiðendur á upprunnalegu búnaði (OEM) á farartækjum og vélum
Með hægt að sérsníða spennu, afl og byggingarstillingar, sérsniðið fyrir framleiðendur á bílum, uppsetningaraðilar tæknibúnaðar og verkefni í iðnaðarstjórnun, styður massuframleiðslu á OEM-pöntunum.
Tæknispecifikationar fyrir RM2430TW jafnstraumsrásnotu
| Valkostur | Stafrænir |
| Tegund vélar | RM2430TW |
| UMFAÐUR ÞÉTTA | Orkueiningar fyrir bíla, lyftur, innráðunarbílar, sérhæfður búnaður |
| Nýtingarspenna | 24 V jafnstraumur (valkvætt: 12 V, 48 V) |
| Raðað afl | 3000w |
| Nýtingarstraumur | 160A |
| Skemmdar afl | 11 N·m |
| Vinnumynd (notkunartími) | 5 mín – 15 % ED |
| Isolationargrunnur | Flokkur F |
| Verndunargráða | Hlutfall af þörfum |
| Tönnunarfjöldi | 2 |
| Snúningaráttir | CW (með klukkunni) |
| Valfrjáls stilling | 12 V, 48 V |