RM2433PNK Notkunarsvið jafnstraumvélar
1. Álagshálfu ökutækja
Höfuðorkulausn fyrir 24 V/48 V háorku hydraulískar aflaenheter í ökutækjum, sem veitir 16 Nm hátt snúrkraft fyrir viðbótarkerfi í verslunarbílum, vagnum og þungum ökutækjum.
2. Iðnaðarlyftur og lyftur með skerðisvirkni
Íhugað fyrir aflgjöf á þyngdaskorni lyftum, borðlyftum, lóðréttum lyftum og öðrum véltækjum lyftutæki, stillt fyrir bráðbreytilega rekstur (2 mínútur – 10 % ED) í iðnaðarumhverfi.
3. Innskráningarbílar og aðgangshældarkerfi
Fullkominn fyrir innbyggingu í innskráningarbíla, hældar fyrir reiðhjóla, stigahældar og aðgangsrampur fyrir farartæki, sem tryggir staðbundna, hátt snúningstorg hældun fyrir aðgangsrekstur með mikilli þyngd.
4. Sérhæfð iðnaðartæki og tæki fyrir utan vegi
Viðeigandi til að drive-a sérstök iðnaðarvélar, sjálfvirkunarutgerðir, kerfi til að flytja efni og off-road ökutæki sem krefjast háorku jafnstraumdriftar.
5. Breytingar á farartækjum og eftirmarkaðsuppsetning
Flens-montað hönnun með háa orkufyndleika, í lagi fyrir sérsníðna breytingu á sérstökum ökutækjum, rafmagnsökutækjum og óstaðlaðum iðnaðarutgerðum, sem auðveldar innbyggingu í núverandi kerfi.
6. Uppsetning fyrir framleiðendur á upprunnalegu búnaði (OEM) á farartækjum og vélum
Með hægt að sérsníða spennu (24 V/48 V) og afköstamál, sérsníðin fyrir framleiðendur ökutækja, samsetningaraðila tæknis og verkefni í sjálfvirkunarágreiningu, með stuðningi við stórra OEM-pöntunir.
RM2433PNK Tæknilegar lýsingar á jafnstraumvél
| Valkostur | Stafrænir |
| Tegund vélar | RM2433PNK |
| UMFAÐUR ÞÉTTA | Orkueiningar fyrir bíla, lyftur, innráðunarbílar, sérhæfður búnaður |
| Nýtingarspenna | 24 V jafntölu (valkvætt: 48 V) |
| Raðað afl | 4500W |
| Nýtingarstraumur | 230 A |
| Skemmdar afl | 16 N·m |
| Vinnumynd (notkunartími) | 2 mínútur – 10 % ED |
| Isolationargrunnur | Flokkur F |
| Vernd (vatnsþétt) flokkur | Hlutfall af þörfum |
| Tönnunarfjöldi | 9 |
| Snúningaráttir | CW (með klukkunni) |
| Valfrjáls stilling | 48V |